xin đc hộ trợ bị trừ tiền nhưng k đc ngày vip

Thảo luận trong 'Báo lỗi hệ thống' bắt đầu bởi nangamxadan, 28 Tháng mười 2013.

1. nangamxadan

nangamxadan New Member

xin admin giúp đỡ , tình hình là trưa tôi cần down phim nên có tiến hành mua vip của 4share , tôi không có sẵn tài khoản nên tôi chọn cách nt Fs đến 8762 ( 15k ) vì đọc đc lời chỉ dẫn là id sẽ là sdt và pass sẽ đc gửi qua sms nhưng tôi đợi từ 12h --->9h tối vẫn k có , liên lạc thì không ai trả lời
    số điện thoại là 096 3535 832
    điều khiến tôi khó chịu nhất là tại sao tiền thì trừ nhanh mà cách làm việc lại lâu , số tiền k phải to nhưng nó khiến tôi mất nhiều thời gian 1 cách k đáng
    xin cảm ơn
  2. support05

support05 Administrator Staff Member

sdt của bạn mình đã gủi đi ktra và chưa có phản hồi bên đầu số 8x62 khi nào có mình minh phone lại cho bạn,

---------- Post added at 02:36 AM ---------- Previous post was at 02:35 AM ----------

Bạn cho hỏi là tin nhắn bạn nhán đi co chữ ký hay ký tự đặc biệt gi không,
  3. nangamxadan

nangamxadan New Member

k hề có ký tự j đặc biệt , Fs tôi khẳng định 100%
  4. nangamxadan

nangamxadan New Member

thật sự là cách làm ăn thế này thật là khiến người khác thấy khó chịu , hầu hết lỗi trong hệ thống đều k nhận đc tin nhắn nhưng mãi k khắc phục , đợi mãi cũng k đc trả lời trên diễn đàn , tôi nhắn tin đc 3 ngày vip đến h vẫn chưa có pass ngày hôm nay cũng là ngày thứ 3 đồng nghĩa vs k sài ngày nào mà vẫn mất tiền
    là 1 người sử dụng dịch vụ đứng trên quan điểm đó tôi xin đánh giá chất lượng phục vụ thế này quá kém , tổng đài cũng quá tệ , với số tiền nhỏ thế còn mất tôi thiết nghĩ có ai sẵn sàng bỏ ra 500k để mua lâu dài k ?
    xin hệ thống nhanh chóng khắc phuc cho người dùng cảm thấy yên tâm
    Thân
    ,