Lỗi không "đăng chủ đề mới" được tại box THẾ GIỚI GAME

Thảo luận trong 'Báo lỗi hệ thống' bắt đầu bởi chuotchu001, 19 Tháng tư 2015.

1. chuotchu001

chuotchu001 Active Member

Acc uploader: chuotchu001
    Lỗi: không đăng được chủ đề mới tại mục "Download" và "PC game" của box THẾ GIỚI GAME.
    Mong admin xem xét và gỡ rối dùm. Xin chân thành cảm ơn

Ảnh chụp thông báo lỗi => xem file đính kèm.
  2. minh63355

minh63355 Active Member

Mình vẫn vào được bình thường, có sao đâu
  3. chuotchu001

Bây giờ thì mình đã đăng được bài mới rồi, nhưng lại bị không chỉnh sửa (edit) bài viết được. Mong mod xem xét dùm, cám ơn nhiều.
  4. minh63355

minh63355 Active Member

Có mỗi bạn bị tình trạng này thôi, cài đặt lại trình duyệt, DNS, ngày giờ hệ thống chỉnh hết đi nhé
    chuotchu001 thích bài này.
  5. chuotchu001

Không phải do trình duyệt hay DNS gì đâu bác, mình nghĩ có thể do mình bị dính vào chức năng chống spam của diễn đàn, nên bị bị giới hạn một số quyền hạn khi đăng bài.
    Vì trước đó mình vẫn đăng bài và chỉnh sửa bình thường, nhưng từ khi mình đăng bài này là bị vậy, ban đầu mình không đăng được bài, sao đó chắc do admin gỡ rối dùm mới đăng được, giờ thì ko chỉnh sửa bài viết đó được nữa. Mình nghĩ có thể do bài quá dài nên bị vậy, vì mình thử viết trả lời phía dưới bài đó thì chỉnh sửa vô tư. riêng chỉ có bài ở #1 là ko chỉnh sửa được thôi.
  6. minh63355

minh63355 Active Member

Admin hay mod của diễn đàn 4s cả mấy tháng mới ghé qua 1 lần. Lỗi đến từ việc nội dung bài của bạn quá dài thôi. Lập hẳn 1 cái khác rồi chia nhỏ thành các # nhé