Không cho upload bằng 4share tool

Thảo luận trong 'Báo lỗi hệ thống' bắt đầu bởi toi96, 11 Tháng chín 2015.

1. toi96

toi96 New Member

Mình vừa được làm uploader nhưng khi upload file bằng 4share tool thì báo không thể upload. Trong khi trên nền web bị giới hạn dung lượng file, bạn nào biết tại sao chỉ mình với. Xin cảm ơn.
  2. amaterup

amaterup Member

Không hiểu sao từ tối qua đến giờ, up bằng tool tất cả các file đều Queued, không chịu up
    Xóa hết ... Thoát, logout .... Login lại vẫn bị vậy:(
  3. Mình cũng thế, không thể nào upload file lên được. Nhưng mà mua vip 15gold thì down và up bằng tool được, còn mà acc uploader mà k vip thì cũng không down hay up được???? Mà up trên web thì bị giới hạn.
  4. support05

support05 Administrator Staff Member

Các bạn làm theo hướng dẫn sau : http://4share.vn/help.html?guide=runAsAdmin
  5. metoyou

metoyou Moderator

Cứ thoát ra xong vào lại có lúc là up được, mình cũng bị như thế, trước chờ mãi vẫn thấy Queued xong xóa hết đi login lại vài lần lại được.
  6. kulee

kulee Moderator

baoh mới có tool cho Mac nhỉ đợi lâu quá rồi bên fs họ có hết rồi
  7. toi96

toi96 New Member

Nhân tiện mod cho mình hỏi, nếu mình tặng gold cho người thân thì họ có được đổi gold từng ngày để sử dụng, không dùng nữa thì thôi như bên fshare không vậy. Hình như trước mình chuyển thử bị đổi tất ra ngày vip thì phải.
  8. support05

support05 Administrator Staff Member

Chào bạn . Nếu bạn tặng hoặc chuyển gold cho người khác thì sẽ chuyển đổi hết ra số ngày VIP để sử dụng .
  9. kenshinvnb

kenshinvnb New Member