CHIẾN DỊCH KIẾM TIỀN VỚI 4SHARE - AFFILIATE

Thảo luận trong 'Thông báo từ Ban quản trị' bắt đầu bởi support01, 14 Tháng tám 2015.

1. henryandmessi

henryandmessi New Member

gui mail cho ad wa tro i k thay TL . k pik co kiem dc tien thiet k nua . minh da dc 2 gold . mun hoi ad minh duoc 600 . ma chua co tk ngan hang . hoi AD gui mail ad van k thay TL . nen minh k lam tiep . minh nghi nay chi la gia tao thoi . neu thit kiem dc thi thi mong ad som Tra loi mail dum nha .
  2. henryandmessi

henryandmessi New Member

gui mail cho ad wa tro i k thay TL . k pik co kiem dc tien thiet k nua . minh da dc 2 gold . mun hoi ad minh duoc 600 . ma chua co tk ngan hang . hoi AD gui mail ad van k thay TL . nen minh k lam tiep . minh nghi nay chi la gia tao thoi . neu thit kiem dc thi thi mong ad som Tra loi mail dum nha .
  3. henryandmessi

henryandmessi New Member

co ai nhan duoc tien chua. chup hinh cho minh xem duoc k cac ban ? . minh moi lam dc 2 tuan dc 2 gold nhung k thay AD tra loi nen minh k pik nen lam tip hay k . mong cac ban da nhan dc tien thi up len cho minh va moi nguoi xem dc k ah ? cam on nhiu
  4. contravip001

contravip001 New Member

Đã gửi Mail + bình luận Thông tin để trở thành uploaded. Nhưng không thấy duyệt.
  5. henryandmessi

henryandmessi New Member

. xàm xí đầu kiếm tiền đc . gửi mail ad thắc mắc . mà k thấy ad trả lời . mình mới làm đc 2 tuian . chưa có tk ngân hnag . dc 600 VNĐ . hỏi ad mà k thấy hồi âm . nản . bị lừa đảo
  6. henryandmessi

henryandmessi New Member

. xàm xí đầu kiếm tiền đc . gửi mail ad thắc mắc . mà k thấy ad trả lời . mình mới làm đc 2 tuian . chưa có tk ngân hnag . dc 600 VNĐ . hỏi ad mà k thấy hồi âm . nản . bị lừa đảo
  7. support05

support05 Administrator Staff Member

Bạn gửi thông tin ngân hàng vào hòm thư Support@4share.vn . Nhận tiền vào 15 hàng tháng khi tài khoản có đủ tối thiểu 500k .
  8. support05

support05 Administrator Staff Member

9. s11112222

s11112222 New Member

Bạn cứ đợi tới ngày 15 hàng tháng là có tiền à. Không cần phải lo lắng.
    Đây là thanh toán của tôi.
  10. Cùng chung tình trạng, mình đã gửi mail nhiều lần + cmt các kiểu nhưng không có ai trả lời, trong khi các bài khác thì được trả lời.

Các file đính kèm:

Kích thước:
      131.4 KB
      Đọc:
      3
  11. anakieu

anakieu New Member

con tham gia ko vay ACE ADIN. Chiến dịch Kiếm tiền với 4Share - Affiliate
  12. vophathieu1992

vophathieu1992 New Member

xin cấp thêm dung lượng upload
    tài khoản : vophathieu1992
  13. vophathieu1992

vophathieu1992 New Member

Hi 4share!
    Mình là uploader và mình muốn đăng kí gói dịch vụ link k die. không biết 4share có hỗ trợ mình được không.
    Tài khoản : vophathieu1992