4SHARE.VN - CHÍNH SÁCH THƯỞNG TIỀN UPLOADER

Thảo luận trong 'Thông báo từ Ban quản trị' bắt đầu bởi support01, 27 Tháng sáu 2014.

1. baongoc12a7

baongoc12a7 New Member

mod cho mình hỏi là nếu sau 2 tháng mình kiếm được tối thiểu 15gold/ngày để tiếp tục duy trì thì có được tăng dung lượng up load lên nữa ko nhỉ (lớn hơn 1TB MÀ 4SHARE tặng ban đầu ấy)???? thanks mod
    Last edited: 8 Tháng tám 2015
  2. support01

support01 Super Moderator Staff Member

Thông báo, đã trả thưởng tháng 7.2015!
    Vì trả ngày thứ 7 nên một số TK thứ 2 sẽ nhận được các bạn nhé!
    Sau ngày thứ 2 - 17.8, nếu chưa nhận được, bạn thông báo giúp để xử lý (admin@4share.vn)
    Last edited: 15 Tháng tám 2015
  3. support01

Bạn kiểm tra vào ngày Thứ 2 tuần sau bạn nhé, vì hôm nay là T7, nên liên ngân hàng có thể chuyển sang T2 xử lý!
    gait12 thích bài này.
  4. support01

Duoc ban ah, chi can upload hieu qua. Vi du thu duoc it nhat 200k/thang thi coi la hieu qua!
  5. baongoc12a7

baongoc12a7 New Member

sao mà có thông báo chuyển tiền rồi mà mình vẫn chưa nhận được nhỉ????mới lần đầu nên hơi thắc mắc???? :(

6. support01

@baongoc12a7
    Bạn xem mail và kiểm tra giúp thông tin nhé!
  7. support05

support05 Administrator Staff Member

Do bạn soạn tin cú pháp gia hạn chưa hợp lệ , lần sau bạn lưu ý gia hạn bằng cú pháp phải đầy đủ fs10 gửi 6600 .
  8. s01657539353

s01657539353 New Member

Vậy mà cũng trừ tiền @@! là thế nào chứ?
  9. support05

Bạn vào kiểm tra lại đi , tài khoản của bạn đã là VIP rồi đấy .
  10. ework

ework New Member

mình gửi thông tin rồi, bạn kích hoạt tài khoản uploader giúp mình nhé. thanks
  11. masterboy

masterboy New Member

Chào mod, mình muốn hỏi là uploader sau khi hết 1000G đầu tiên được cấp thì phải đổi G kiếm được để duy trì dung lượng lưu trữ à bạn? Hay là ko cần đổi mỗi ngày sẽ tự trừ 15G vào lượng G kiếm được? Và save file rồi share lại thì được hưởng bao nhiêu % hả mod? Nếu 50-50 thì có khác gì share link aff ko ạ?
    Last edited: 5 Tháng chín 2015
  12. baongoc12a7

baongoc12a7 New Member

lúc trước mình đã đăng kí tài khoản nhận tiền giờ mình ko muốn nhận tiền nữa (chờ tích trữ nhiều rồi nhận 1 lần luôn khoảng vài triệu ) thì phải làm sao???? thanks mod :)
  13. nuber1vip

nuber1vip New Member

Ad ơi mình đăng ký làm uploader rồi mà sao chưa thấy hồi âm vậy mình inbox cả cho ad cũng đc mấy ngày rồi
  14. support01

Thông báo, đã trả thưởng tháng 8.2015!
    Nếu TK chưa nhận được tiền thưởng, bạn báo lại giúp nhé: admin@4share.vn, support@4share.vn
    Một số bạn chưa đăng ký TK Bank thì đăng ký sớm để nhận thưởng!
  15. nuber1vip

nuber1vip New Member

cho mình hỏi mình upload lên 1 folder có 12 file thì ai đó dow 1file thì đc 300đ hay cả 1 folder mới được 300d vì mình thấy có rất nhiều người dow nhưng lại được ít tiền quá
  16. ennilo

ennilo New Member

admin cho mình hỏi mình tham gia up load và giờ tài khoản của mình đã có đc 500k tối thiểu như này thì hình thức thanh toán như thế nào[​IMG]
  17. support05

Hình thức thanh toán là chuyển khoản qua ngân hàng bạn à , vào ngày 15 hàng tháng .
  18. ennilo

ennilo New Member

NHƯNG AD ơi mình chưa thấy yêu cầu xác minh tài khoản ngân hàng
  19. support05

Bạn gửi thông tin ngân hàng của bạn vào đây .
  20. ennilo

ennilo New Member

Tài khoản ngân hàng acb
    Chủ tk :LE THANH TIN
    Số tk:177750709